. ԹҺҧԴ ҧǧҧҨ Stock ҨͧҨѴҡ 1 ѹҨҹҺʹҤ  

Ź Rack 19 germany ҤһѴ 觷ǻ rackserverthai.com

AM-3006 - AMP CAT6 RJ45 MODULAR PLUG (Ǽ 8 ), FOR UTP (UNSHIELD) - 35 Ŵա
1-1933882-0 - Cat.6A F/UTP,XG,Patch Cord, Blue, 10FT - 842 Ŵա
1933882-4 - Cat.6A F/UTP,XG,Patch Cord, Blue, 4FT - 545 Ŵա
1933882-7 - Cat.6A F/UTP,XG,Patch Cord, Blue, 7FT - 683 Ŵա
1-1859239-0 - CAT5EPATCHCORD,SL,BLUE,10FT - 139 Ŵա
1-1859243-0 - CAT5EPATCHCORD,SL,BLUE,20FT - 188 Ŵա
1859239-4 - CAT5EPATCHCORD,SL,BLUE,4FT - 99 Ŵա
1859239-7 - CAT5EPATCHCORD,SL,BLUE,7FT - 119 Ŵա
1-1859241-0 - CAT5EPATCHCORD,SL,RED,10FT - 139 Ŵա
1859241-4 - CAT5EPATCHCORD,SL,RED,4FT - 99 Ŵա
1859241-7 - CAT5EPATCHCORD,SL,RED,7FT - 119 Ŵա
1-1859243-0 - CAT5EPATCHCORD,SL,YEL,10FT - 139 Ŵա
1859243-4 - CAT5EPATCHCORD,SL,YEL,4FT - 99 Ŵա
1859243-7 - CAT5EPATCHCORD,SL,YEL,7FT - 119 Ŵա
3-1859247-5 - CAT6PATCHCORD,BLUE,35FT - 376 Ŵա
1-1859247-0 - CAT6PATCHCORD,SL,BLUE,10FT - 178 Ŵա
2-1859247-0 - CAT6PATCHCORD,SL,BLUE,20FT - 257 Ŵա
3-1859247-0 - CAT6PATCHCORD,SL,BLUE,30FT - 347 Ŵա
1859247-4 - CAT6PATCHCORD,SL,BLUE,4FT - 119 Ŵա
1859247-7 - CAT6PATCHCORD,SL,BLUE,7FT - 149 Ŵա
1-1859249-0 - CAT6PATCHCORD,SL,RED,10FT - 178 Ŵա
1859249-4 - CAT6PATCHCORD,SL,RED,4FT - 119 Ŵա
1859247-7 - CAT6PATCHCORD,SL,RED,7FT - 149 Ŵա
1-1859251-0 - CAT6PATCHCORD,SL,YEL,10FT - 178 Ŵա
1859251-4 - CAT6PATCHCORD,SL,YEL,4FT - 119 Ŵա
1859251-7 - CAT6PATCHCORD,SL,YEL,7FT - 149 Ŵա
TL-3116 (US-8006 - IMPACT TOOL Blade ŹẺᷡ - 594 Ŵա
UF-6223D - LINK LC-LC Singlemode 9/125, Duplex Patch Cord, 3M. - 334 Ŵա
UF-6423D - Link ST - LC Singlemode, 9/125, Duplex Patch Cord, 3M. - 317 Ŵա
TL-1103R (US-8003) - ǵǼ RJ45, RJ11, 4 Pos HAND SET CRIMP TOOL - - 693 Ŵա
amp 5e-305 - ŹAMP CAT 5E UTP ENHANCED CABLE AMP CM 305 - 3,465 Ŵա

 

!ôѧԹһ ԹҨҡ Rack Server Thai
ҡѺСѹ١ҨԹ AMP
繢ͧ100% ء¡
ͧѺҹк͢ѭҳҴ ТҴҧ 
AMP NETCONNECT Ե¹ѭҳ CAT 5E Ҵ 305 õͧ͡
Դ мҹö͡ҹçͧ 繵ͧ
¹ѭҳԹҷͧ дǡлѴҳҧ
¤سѵԡѺѭҳ ФسѵԷҧ俿ҵҧ ͧ¹ѭҳҴ
305 õͧ͡ դسѵ͹ѹѺ¹ѭҳ CAT 5E  
˹㹷ͧҴ ᵡҧѹ§ǵͧ͡ ҹ 
ѧԹ AMP Ѩغѹ
ռ AMP ҡȨչ Ҩ˹ҤҶ١ҡ ѷ Һ йҾ٨سѵ ҡ·
դسҾ CAT 5e ͹ҷͺդö CAT 5 ҹ
ҫͧ͢仢 ·駤Ф 褹¨з§ͧҹ ҧ Ф㹰ҹзҹ
繼դҹ
ᵡҧҧ CM Ѻ CMR
CM CMR ҵðҹʹ´ҹѤǴ Jacket ͧ CMR ѵҡõҹǴա Jacket 
ͧ CM ѧ CMR ֧öԹǴҧ ( Riser ) ա CM ҡ CM Թ㹷硡سѵԴҹ
ʹ·ҧѤ·ᵡҧѹ ʹբͧ CM ҤҶ١ CMR سҾд¡ CMR ԹǴ

 

 

AP EXPORT RACK

GERMANY EXPORT RACK

search